इयत्ता - चौथी
आयोजित ऑनलाईन शिक्षण विविध तज्ञ मार्गदर्शक शिक्षकांचे ऑनलाईन पाठ निरीक्षण करण्यासाठी
खालील लिंकला क्लिक करा
अ. नं शिक्षकाचे नाव दिनांक विषय लिंक
1. सौ, लीना पाटील
दिनांक : ३० जून २०२०
विषय : English
एअर इंडिया मॉडर्न स्कुल सांताक्रुज ( मुंबई)
1. सौ, लीना पाटील
दिनांक : ३० जून २०२०
विषय : English
एअर इंडिया मॉडर्न स्कुल सांताक्रुज ( मुंबई)
2. सौ. सुवर्णा मोढवे
दिनांक : ३० जून २०२०
विषय : प. अभ्यास
जि. प. प्राथ, शाळा आनंदवाडी जि. पुणे.
दिनांक : ३० जून २०२०
विषय : प. अभ्यास
जि. प. प्राथ, शाळा आनंदवाडी जि. पुणे.
३. श्रीम. सुप्रिया शिवगुंडे
दिनांक : ३ जुलै २०२०
विषय : English
शिंदे वस्ती, पिरळे सोलापूर,
4. सौ. ललिता शिंदे
दिनांक : ३ जुलै २०२०
विषय : प. अभ्यास
दिनांक : ३ जुलै २०२०
विषय : English
शिंदे वस्ती, पिरळे सोलापूर,
MIE Expert from 2017,2018,2019
student voice Ambassador,
Wakelete Ambassador,
National Geographic certified educator
student voice Ambassador,
Wakelete Ambassador,
National Geographic certified educator
4. सौ. ललिता शिंदे
दिनांक : ३ जुलै २०२०
विषय : प. अभ्यास
मुख्याध्यापिका,
(अभ्युदय विद्यालय प्राथ. विभाग)
(अभ्युदय विद्यालय प्राथ. विभाग)
घाटकोपर मुंबई
5 सौ. उज्वला नांदखिले
दिनांक : ३ जुलै २०२०
विषय : भाषा
हवेली, पुणे (राष्ट्रीय पुरस्कार प्राप्त शिक्षिका)
पाठ मला शिकायचय
6. श्री. उत्तम सदाकाळ
(राज्य आदर्श शिक्षक पुरस्कार प्राप्त शिक्षक)
दिनांक : ४ जुलै २०२०
विषय - इतिहास
पाठ 4 - शिवरायांचे बालपण
दिनांक : ३ जुलै २०२०
विषय : भाषा
हवेली, पुणे (राष्ट्रीय पुरस्कार प्राप्त शिक्षिका)
पाठ मला शिकायचय
(राज्य आदर्श शिक्षक पुरस्कार प्राप्त शिक्षक)
दिनांक : ४ जुलै २०२०
विषय - इतिहास
पाठ 4 - शिवरायांचे बालपण
7. सौ माधुरी वेल्लाळ
दौंड, पुणे
राज्य शिक्षक पुरस्कार प्राप्त शिक्षिका
दिनांक : ५ जुलै २०२०
दिनांक : ५ जुलै २०२०
विषय मराठी
घटक :आम्ही कथा लिहितो
8. श्री. उमेश नारायण शिंदे
दिनांक : ६ जुलै २०२० विषय : मराठी
प्रसिद्ध कवी, गायक, सुलेखनकार
(अभ्युदय विद्यालय प्राथमिक विभाग)
घाटकोपर मुंबई
9. सचिन बेंडभर
दिनांक : ६ जुलै २०२०
विषय : मराठी
प्रसिद्ध कवी, लेखक
अटलबिहारी वाजपेयी आंतरराष्ट्रीय शाळा
वाबळेवाडी, ता. शिरूर, जि. पुणे
10. महेश लोखंडे सर
सातारा ,
दिनांक : ७ जुलै २०२०
जिल्हा आदर्श पुरस्कार प्राप्त
आदर्श तंत्रस्नेही शिक्षक
विषय : मराठी
कविता - धूळ पेरणी
चाकण, पुणे
जिल्हा शिक्षक पुरस्कार प्राप्त शिक्षक
दिनांक : ८ जुलै २०२०
विषय : मराठी
पाठ - मायेची पाखर
12. रणजितसिंह डिसले
सोलापूर,
दिनांक : ९ जुलै २०२०
नामांकन, ग्लोबल टीचर अवार्ड
विषय : परिसर अभ्यास, विज्ञानिक प्रयोग
13. सिताराम गुंजाळ
बालवीरवाडी, पुणे
दिनांक : १० जुलै २०२०
English Language Ambassador
विषय : English
घटक : Munnu's maths
14. Mrs Grinita Abhay Carvalho
Subject Head of English
Shree N.D.Bhuta High School,
Andheri East, Mumbai.
दिनांक : ११ जुलै २०२०
15. श्री. संदिप वाघोले
आळे, ता. जुन्नर, पुणे
प्रसिद्ध कवी, लेखक
दिनांक : १३ जुलै २०२०
विषय : मराठी
पाठ - आम्ही आमुचे अनुभव लिहितो
16. श्री. यश मस्करे
निसर्ग अभ्यासक, पक्षीतज्ञ
जुन्नर, पुणे
दिनांक : १४ जुलै २०२०
विषय : मराठी
पाठ - सजीवांचे परस्परांशी नाते
16. श्री. संतोष तळेकर
राज्य शिक्षक पुरस्कार प्राप्त शिक्षक
डहाणू, जिल्हा -पालघर .
दिनांक :१५ जुलै २०२०
विषय : इतिहास
पाठ - स्वराज्य स्थापनेची प्रतिज्ञा
16. श्री. अरविंद मोढवे
जिल्हा शिक्षक पुरस्कार प्राप्त शिक्षक
महाळुंगे पडवळ,
दिनांक :१५ जुलै २०२०
विषय : English
18. श्री. रतिलाल बाबेल सर
आदर्श विज्ञान शिक्षक
रा. प.सबनीस विद्यामंदिर , नारायणगाव
अध्यक्ष, जुन्नर तालुका विज्ञान अध्यापक संघ
दिनांक : १६ जुलै २०२०
विषय : परिसर अभ्यास
घटक - 'घरातील विज्ञान'
19. श्री. आकाश पाटील
महाराष्ट्राचा महावक्ता पुरस्कार विजेता
चाळीसगाव, जळगाव .
दिनांक :१८ जुलै २०२०
विषय : इतिहास
20. श्री. आत्माराम जगदाळे
महाळुंगे पडवळ
दिनांक :२० जुलै २०२०
उत्कृष्ट निवेदक, सूत्रसंचालक
विषय : गणित
21. जतिन कदम सर
दह्याळे, जि.पालघर
दिनांक : २१जुलै २०२०
राज्य आदर्श पुरस्कार प्राप्त
विषय : कार्यानुभव
घटक- कचऱ्याचेव्यवस्थापन
गोवणे, जि. पालघर
दिनांक : २१जुलै २०२०
राज्य आदर्श पुरस्कार प्राप्त
विषय : कार्यानुभव
घटक- कचऱ्याचेव्यवस्थापन
23. सौ. मीना म्हसे
वढू खुर्द, ता. हवेली, पुणे
उपक्रमशील शिक्षिका,
दिनांक : २३ जुलै २०२०
विषय : परिसर अभ्यास
पाठ - अन्नातील विविधता.
24. श्री. भगवंत पाटील (बी. बी. पाटील सर )
वाकरे, जि. कोल्हापूर
मुख्याध्यापक , तंत्रस्नेही शिक्षक,
दिनांक : २४ जुलै २०२०
विषय : इतिहास
पाठ - शर्थीने खिंड लढविली
(तज्ञ मार्गदर्शक हे पन्हाळा परिसरातील आहे.)
24. श्री. जगन्नाथ भगत सर
कडा, त. आष्टी जि. बीड.
प्रसिद्ध लेखक, अभ्यासगट सदस्य बालभारती,
दिनांक : २५ जुलै २०२०
विषय : परिसर अभ्यास
पाठ - आहाराची पौष्टिकता
25. श्री. आत्माराम जगदाळे
महाळुंगे पडवळ
दिनांक :२० जुलै २०२०
आदर्श शिक्षक
विषय : गणित
24. Mrs. Rosita Saldanha
Assistant teacher, little flower highschool
Thane, Mumbai
English,Expert teacher
दिनांक : २५ जुलै २०२०
विषय : परिसर अभ्यास
पाठ - आहाराची पौष्टिकता
24. श्री. अनिल पटारे
आंबेघर, ता. विक्रमगड जि. पालघर
प्रसिद्ध निवेदक , आदर्श शिक्षक,
दिनांक : १ ऑगस्ट २०२०
विषय : भाषा
पाठ - धाडसी हाली
(तज्ञ मार्गदर्शक हे हालीने जे धाडस दाखविले त्या भागातील आहे.)